Game Private 2014

diễn đàn game private, chia sẻ game lậu, game lau, private game, thảo luận và trao đổi server private

Bài MớiTopic Hot

Game Private
Game Private

Bang Chủ 4v
đầu tiên mình thấy game này khá giống vlcm lau nên post cho mọi người nhé cảm ơn trang thông tin HG đã đăng bài này copy

Võ lâm chi mộng này có gì đặc biệt
Điều đầu tiên đó chính là máy chủ mạnh và tồn tại khá lâu. Như mọi người cũng biết rằng một server game lậu khó có thể sống được một tháng nhưng với máy chủ này thì mình tin chắc chắn bạn sẽ được thưởng thức một server cực ổn định vì nó đã mở được 1 năm với rất nhiều server khác nhau. nhé
1 số ảnh game vlcm demo chỉ là ảnh mình lấy làm mẫu thôi nhé
Game mới dạng vlcm lậu 10423802_403562239786300_865449091958335107_n

Sự kiện: cực kỳ nhiều GameMaster hay tổ chức sự kiện nhầm tạo tính ganh đua trong game với game thủ. Nhưng sự kiện lên tới hàng trăm triệu knb miễn phí theo một nguồn tin cho biết. Vì mình không phải là một game thủ cày võ lâm chi mộng nên không có gì để hướng dẫn cách chơi. Các bạn hãy tự vào game để trải nghiệm nhé.
Lưu ý: Mình chắc chắn với mọi người không có server Võ Lâm Chi Mộng free full knb ở thời điểm hiện tại đâu nhé. Đây là một trong những trò game hiện đang rất hot vì những tính năng hấp dẫn nếu bạn là tín đồ của vlcm chắc chắn đã biết rồi đúng không? Server không có ai Donate nên mọi người chịu khó cày cuốc nhé, chúc các bạn chơi vlcm lậu vui vẻ!

Đăng Ký : click để đăng kí

betuithan47
betuithan47

MemNew4v
co full xu ko ban ?

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

Game Private
Game Private

Bang Chủ 4v
bạn vào là biết 

Nh0kT7oll
Nh0kT7oll

MemNew4v
Đăng kí sao toàn tiếng tàu

idprofoss
idprofoss

MemNew4v
Co ai muon dang ki zum` k

idprofoss
idprofoss

MemNew4v
ad oi
Chi tui lay zum tui Code vlcm do vs

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]