Game Private 2014

diễn đàn game private, chia sẻ game lậu, game lau, private game, thảo luận và trao đổi server private

Bài MớiTopic Hot

Game Private
Game Private

Bang Chủ 4v
Võ lâm chi mộng là thể loại game mà hầu hết các game thủ chúng ta từng biết và đã từng chơi qua bởi vlcm là thể loại game nhập vai phát triển trên nền web nên rất dễ tiếp cận cộng đồng game thủ. VLCM do vng phát hành còn được coi là mở đầu trong phong trào chơi game trên web và từ đó rất nhiều web game được lập ra và được phát hành tại việt nam. Đơn cử chính mình cũng đã từng cày kéo trong võ lâm chi mộng rất nhiều nhưng mà cũng chỉ lên đơợc 5x với con báo là nghỉ bơi không thể nào theo được các anh chị dùng việt nam đồng thần chưởng. Hiểu điều đó và biết rất nhiều game thủ nhà mình vẫn còn muốn gắn bó với tựa game này nên mình muốn giới thiệu đến mọi người tựa game võ lâm chi mộng trung quốc mà ở đây đến 80% là người việt chơi, còn có những trang web lập ra để làm trung gian nạp thẻ cho game này nữa cơ đấy. Nói thế là ta có thể hiểu được độ hot và lượng người chơi nhà mình ở server bạn rồi nhỉ.
Với VLCM lậu trung quốc này bạn sẽ không phải chịu cảnh hút máu, không cần phải nạp thẻ vẫn có thể bằng bạn bằng bè, và đặc biệt là luôn luôn cập nhật phiên bản mới với nhiều tính năng hấp dẫn.
VLCM trung quốc nhiều người việt chơi Vlcmyeapgame
Để chơi game các bạn đăng ký một tài khoản và có thể sử dụng tài khoản này trên cổng game yeapgame để chơi các game khác có rất nhiều game hay trên đây. Có nhiều người việt đã chơi nửa ngày và lên hẳn cấp 73 viêm báo bởi sự hỗ trợ cho người mới ở đây là khá lớn không như một số server việt. Nếu còn ngỡ ngàng khi chơi các bạn nên tìm một số cao thủ võ lâm người việt đang chơi ở đây nhờ giúp đỡ nhé, khá nhiều người sẵn sàng giúp đỡ bạn đó.

Trang chủ + Chơi luôn – Đăng ký

Anh em nên sử dụng luôn tài khoản facebook để đăng ký luôn cho tiện nhé

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]